ECAXAN

ECAXAN

Thành phần

Áp dụng:

Áp dụng:

Paracetamol ……………………………………….325 mg

Ibuprofen ……………………………………………200 mg

Trình bày: Viên nén
Nhà sản xuất:
Đơn giá: Vui lòng gọi

Công dụng

Chỉ  định:

  • Giảm đau trong các chứng đau đầu, đau lưng, đau cơ, viêm khớp, thấp khớp, bong gân, giảm đau sau phẫu thuật.

Liều dùng:

  • Người lớn:  Uống 1- 2  viên/ lần, ngày 3 lần.
  • Trường hợp mạn tính: 1 viên / lần, ngày 3 lần.

Chống chỉ định:

  • Mẫn cảm với một trong các  thành phần của thuốc.
  • Loét dạ dày, tá tràng tiến triển.
  • Suy tế bào gan hoặc suy thận nặng.
  • 3 tháng cuối của thai kỳ.
  • Người bệnh thiếu hụt glucose 6 phosphat dehydrogenase.
  • Bệnh nhân có tiền sử quá mẫn với Aspirin hoặc thuốc nhóm NSAID khác. Bệnh nhân đang được điều trị bằng các chế phẩm thay khác có chứa Paracetamol do tăng nguy cơ phản ứng bất lợi nghiêm trọng.

Đóng gói:

  • Hộp 100 viên nén

Bảo quản – Hạn dùng:

  • Bảo quản nơi khô, mát, nhiệt độ không quá 300ºC, tránh ánh sáng.

Thời hạn sử dụng : 36 tháng kể từ ngày sản xuất.

Tiêu chuẩn: TCCS

Thông tin trên web chỉ mang tính tham khảo.
Xin vui lòng liên hệ trực tiếp nếu cần thêm thông tin.

Thông tin liên hệ

Địa chỉ Địa chỉ: 202/43, Phạm Văn Hai, P.5, Q. Tân Bình, TP.HCM
Điện thoại ĐT: 08.3993.0953
Fax Fax: 08.3993.0953
Các sản phẩm khác