Vadol flu’s

Vadol flu’s

Thành phần

Áp dụng:

Mỗi viên chứa
Paracetamol: 500mg
Dextromethorphan HBr: 15mg
Clorpheniramin maleat: 2mg

Trình bày: Hộp 10 vỉ x 10 viên, Lọ 100 viên
Nhà sản xuất:
Đơn giá: Vui lòng gọi

Công dụng

CHỈ ĐỊNH
– Các triệu chứng cảm cúm: ho, sốt, nhức đầu, đau nhức bắp thịt, đau nhức xương khớp, nghẹt mũi, chảy nước mũi, chảy nước mắt, viêm xoang, sổ mũi theo mùa, mẩn ngứa.

LIỀU LƯỢNG VÀ CÁCH DÙNG
– Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên/ lần, 3 – 4 lần/ ngày. Không dùng thuốc lâu quá 7 ngày.
– Trẻ em từ 2 – 12 tuổi: Theo sự chỉ định của thầy thuốc.

BẢO QUẢN : Trong bao bì kín, nơi khô mát, tránh ánh sáng

Thông tin trên web chỉ mang tính tham khảo.
Xin vui lòng liên hệ trực tiếp nếu cần thêm thông tin.

Thông tin liên hệ

Địa chỉ Địa chỉ: 202/43, Phạm Văn Hai, P.5, Q. Tân Bình, TP.HCM
Điện thoại ĐT: 08.3993.0953
Fax Fax: 08.3993.0953
Các sản phẩm khác