TUSPI

TUSPI

Thành phần

Áp dụng:

Paracetamol………………………….500 mg

Caffeine…………………………………25 mg

phenylephrine hydrochlorid…………..5 mg.

Chỉ định

– Điều trị cảm cúm, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, ho, đau nhức cơ khớp.

Trình bày:
Nhà sản xuất:
Đơn giá: Vui lòng gọi

Công dụng

Cách dùng

– Người lớn: 1-2 viên/lần x 2-3 lần/ngày

– Trẻ em: nửa viên/lần x 2-3 lần/ngày

Chú ý

– Để tránh tình trạng quá liều Paracetamol, cần chú ý các thành phần của thuốc sử dụng kèm theo không chứa Paracetamol.

Thông tin trên web chỉ mang tính tham khảo.
Xin vui lòng liên hệ trực tiếp nếu cần thêm thông tin.

Thông tin liên hệ

Địa chỉ Địa chỉ: 202/43, Phạm Văn Hai, P.5, Q. Tân Bình, TP.HCM
Điện thoại ĐT: 08.3993.0953
Fax Fax: 08.3993.0953
Các sản phẩm khác