Tiphacold Paracetamonl 325mg

Tiphacold Paracetamonl 325mg

Thành phần

Áp dụng:

Paracetamol 325mg

Clopheniramin 2mg

Trình bày: Hộp 10 vỉ x 10 viên nang
Nhà sản xuất:
Đơn giá: Vui lòng gọi

Công dụng

Chỉ định: Điều trị sốt nóng, cảm, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, nhức đầu, đau dây thần kinh, đau răng và đau nhức cơ khớp.

Thông tin trên web chỉ mang tính tham khảo.
Xin vui lòng liên hệ trực tiếp nếu cần thêm thông tin.

Thông tin liên hệ

Địa chỉ Địa chỉ: 202/43, Phạm Văn Hai, P.5, Q. Tân Bình, TP.HCM
Điện thoại ĐT: 08.3993.0953
Fax Fax: 08.3993.0953
Các sản phẩm khác