ROCETA F

ROCETA F

Thành phần

Áp dụng:

Paracetamol 500mg, Loratadin 5mg, Dextromethorpan 15mg

Trình bày: Hộp 100 viên nén
Nhà sản xuất: ROUSSEL VIỆT NAM
Đơn giá: Vui lòng gọi

Công dụng

Điều trị các triệu chứng cảm cúm như ho do cảm lạnh, sốt, nhức đầu, đau họng, ho, nghẹt mũi, chảy nước mũi, viêm mũi dị ứng, viêm kết mạc dị ứng.

Liều dụng:

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên/lần x 2 lần/ngày.

Thông tin trên web chỉ mang tính tham khảo.
Xin vui lòng liên hệ trực tiếp nếu cần thêm thông tin.

Thông tin liên hệ

Địa chỉ Địa chỉ: 202/43, Phạm Văn Hai, P.5, Q. Tân Bình, TP.HCM
Điện thoại ĐT: 08.3993.0953
Fax Fax: 08.3993.0953
Các sản phẩm khác