PACEMIN

PACEMIN

Thành phần

Áp dụng:

Paracetamol 325mg+
Chlorpheniramin 2mg

Trình bày: Lọ 100 viên nang, hộp 100 viên nang
Nhà sản xuất:
Đơn giá: Vui lòng gọi

Công dụng

Chỉ định:
Dùng trong các trường hợp cảm , cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi,ngạt mũi, viêm mũi dị ứng, đau xương khớp.

Chống chỉ định:
Ngưòi mẫn cảm với thuốc và suy gan nặng.

Chú ý đề phòng:
– Thận trọng dùng cho người suy thận.
– Thuốc có thể gây buồn ngủ nên không uống khi đang lái xe hoặc vận hành máy móc.

Liều dùng: Người lớn uống 1-2 viên/lần, ngày 2-3 lần.
Trẻ em : Tuỳ theo tuổi uống bằng 1/4 đến 1/2 liều người lớn hoặc theo chỉ dẫn của thầy thuốc

Thông tin trên web chỉ mang tính tham khảo.
Xin vui lòng liên hệ trực tiếp nếu cần thêm thông tin.

Thông tin liên hệ

Địa chỉ Địa chỉ: 202/43, Phạm Văn Hai, P.5, Q. Tân Bình, TP.HCM
Điện thoại ĐT: 08.3993.0953
Fax Fax: 08.3993.0953
Các sản phẩm khác