Acetylcystein 200mg

Acetylcystein 200mg

Thành phần

Áp dụng:

N – acetylcystein …………………….    200 mg

Trình bày: Hộp 20 gói
Nhà sản xuất: Tipharco
Đơn giá: Vui lòng gọi

Công dụng

Được dùng làm thuốc tiêu chất nhầy trong các bệnh lý đường hô hấp có đờm nhầy quánh như:

  • Viêm phế quản cấp và mạn
  • Viêm khí phế quản
  • Khí phế thũng…

Liều dùng:
– Người lớn và trẻ em > 6 tuổi: 200mg x 3 lần/ngày.
– Trẻ em từ 2 – 6 tuổi: 200mg x 2 lần/ngày.

Thông tin trên web chỉ mang tính tham khảo.
Xin vui lòng liên hệ trực tiếp nếu cần thêm thông tin.

Thông tin liên hệ

Địa chỉ Địa chỉ: 202/43, Phạm Văn Hai, P.5, Q. Tân Bình, TP.HCM
Điện thoại ĐT: 08.3993.0953
Fax Fax: 08.3993.0953
Các sản phẩm khác